You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 5 trang]

Tài sản : 984

Uy tín : 10

Sinh Nhật : 15/06/1991

First topic message reminder :

Cũng đã hơn 1 tuần trôi qua với Sự kiện tháng 9 diễn ra cũng là sự kiện trung thu, thấy các bác chăm đi làm hoạt động ngày hơn 1 Vậy sau 1 tuần trôi qua thì trong 5 hoạt động của Sự kiện vui hội trăng rằm, các bạn thích sự kiện nào nhất? Sơ lược qua tí nhen

1) Làm bánh trung thu

Cái này tăng theo thời gian, tuần này thì 2 hộp bánh nhỉ 1 Em thì em không thích cài làm bánh này cho lắm 3 hơi bị chua... Nhưng làm tuần 1 thì không sao :X Nhưng cái làm bánh này được cái là có hoạt lực lớn ngon + củ khóa

2) Bảo rương thưởng nguyệt

Bảo rương thưởng nguyệt cũng vậy, ngon được phần bánh trung và hoạt lực khóa, hầu như điểm 9K ít người dùng rồi 3

3) Lệnh bài sự kiện

Phải nói là em kết cái này nhất :X toàn quà phòng cụ, vũ khí các kiểu và cả trang sức nữa 3 phải nói là nhìn cái này quá ư là kích thích 3

4) Quà đăng nhập

Quà đăng nhập thì khỏi phải bàn hén, free all, hên thì được lệnh bài nữa, đỡ vã 9

5) Chứng nhận hoạt động

Cái rương thưởng đặc biệt các bạn đến NPC sứ giả hoạt động để lấy nhé, đừng nộp bằng cái kia khéo bị lỗi mất oan 2)), rương đặc biệt cũng ngon dành cho người nghèo nghèo như mình 9

Tổng lại thì sự kiện tháng 9 này khá ngon vừa dành cho các đại gia cũng được vừa dành cho dân cày như mình cũng ngon 9 Trong 5 cái này em thích cái 3 và cái 5 nhất :X

Xem lý lịch thành viên

Tài sản : 729

Uy tín : 0

Sinh Nhật : 23/06/1995

Thích quá lại c them 1 code trị giá hon 1 triêu đồng rồi 30

Xem lý lịch thành viên

Tài sản : 394

Sinh Nhật : 15/02/1998

Code mới tân thủ này có giá trị bằng với code Long Hổ Lệnh luôn đấy nhỉ ?

Xem lý lịch thành viên

Tài sản : 411

Sinh Nhật : 15/03/1992

dạo này tập tủng cày cuốc mệt ghê, đã thế còn quay k ra cái diện thoại nào.

Xem lý lịch thành viên

Tài sản : 946

Sinh Nhật : 16/05/1987

bác tưởng quay là ra à =)) khó lắm đó chắc 1000 người may ra có 1 người được.

Xem lý lịch thành viên

cứ từ từ mà làm bác ơi, game còn nhiều event chưa ra đó, ngồi chờ ra rồi tham gia cho thích.

Xem lý lịch thành viên

cày ngày đêm luyện lv chỉ mong lên lv nhanh đẻ có những lượt quay số thôi bác ợ.

Xem lý lịch thành viên

thôi bác cho e xin cày luyện thế này mệt lắm rồi, chỉ thích mỗi cái sự kiên code phòng máy thôi nhanh gọn và lẹ.

Xem lý lịch thành viên

đương nhiên rồi ngoài cái đó thì bác k dùng 9k lệnh bài à.

Xem lý lịch thành viên

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5